
 

 
TBS MAKAO MAKUU 
Shirika la Viwango Tanzania 
Barabara ya Sam Nujoma / 
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam 
S. L. P. 9524  
DAR ES SALAAM, TANZANIA 
Simu Na: +255 22 245 0298/ 
+255 22 245 0206  
Nukushi:  +255 22 2450959  
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827 
Barua pepe: info@tbs.go.tz 
Tovuti: http://www.tbs.go.tz 
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya 
wateja: malalamiko@tbs.go.tz 
Twitter: TBS_Tanzania 
Instagram: tbs_Viwango 
 

TBS KANDA YA 
KATI 

Jengo la Kambarage 
S. L. P. 2956 
DODOMA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 26  2520310 

 

TBS KANDA YA 
ZIWA 

Jengo la NSSF, 
Ghorofa ya 3 
S. L. P. 1814 
MWANZA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2505044 

 

TBS KANDA YA 
KASKAZINI 

Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 2399 
ARUSHA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255  27 2520143 

 

TBS KANDA YA 
NYANDA ZA JUU 
KUSINI 
Jengo la NHIF, 
Ghorofa ya 7 
S. L. P. 1674 
MBEYA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 25 2502848 

 

TBS KANDA YA 
KUSINI 

Jengo la MTUWASA 
S. L. P. 1396 
MTWARA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 23 2334477 

 

TBS KANDA YA 
MAGHARIBI 

Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 1276 
KIGOMA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2804023 
 

 

Barua zote ziandikwe kwa MKURUGENZI MKUU 
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
______ 

 

WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA 
 

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA 
 

 

 

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali 
 

 
 

 

 MAFUNZO YA NGAZI YA UELEWA KWA VIWANGO VYA USIMAMIZI WA 
USALAMA WA CHAKULA: ISO 22000, HACCP 

           
   Dar es Salaam, 27 Februari, 2024 

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) limeandaa mafunzo ya siku moja yanayohusu 
uelewa wa viwango vya usimamizi wa usalama wa chakula (ISO 22000:2018 & 
HACCP – TZS 1770:2016). Mafunzo haya yatafanyika tarehe 2024-03-13 katika 
ukumbi wa Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) - Mwanza, kuanzia saa 3.00 
Asubuhi. 

Walengwa wa mafunzo hayo ni wataalamu kutoka katika kampuni zinazozalisha 
bidhaa za chakula na zile zinazotoa huduma katika sekta ya chakula ikiwa ni pamoja 
na kampuni ambazo zina utayari wa kuanza utekelezaji au tayari zipo kwenye 
utekelezaji wa viwango tajwa.  

Aidha, washiriki wa mafunzo haya watapaswa kujiandikisha kupitia barua pepe: 
researchandtraining@tbs.go.tz:  kwa kuanisha jina kamili, anuani ya kampuni, barua 
pepe na nambari ya simu pamoja na nafasi yake katika kampuni kabla ya tarehe 
2024-03-08. Mafunzo haya hayatokuwa na gharama zozote za ushiriki bali mshiriki 
atahitajika kujigharimia usafiri na malazi.  

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kwa namba +255 733 700447 Jumatatu 
mpaka Ijumaa (saa 2:00 Asubuhi - 10:00 Jioni) 
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